Bayanin Kamfanin
Quanzhou ITP Co., Ltd. da aka kafa a cikin 2015 yana da shekaru da yawa ƙwarewar ciniki na duniya a cikin sassan injin gini.Factory is located in Binjiang Industrial zone, Quanzhou.Kusa da tashar jiragen ruwa na Xiamen (duka filin jirgin sama da tashar jiragen ruwa).
Mu ne masana'anta da kasuwancin kasuwanci, bisa ƙirƙira da simintin gyare-gyare.Mu masu sana'a ne a samarwa da tallace-tallace.Kayan aikin mu na kayan injin waƙa kamar excavator, bulldozer, dumper, ana amfani da su sosai don sanannun injunan samfuran kamar CATERPILLAR, KOMATSU, KOBELCO, HITACHI, DOOSAN, KATO, HYUNDAI, SANY, YANMA.Daga mini excavator, 1 tonne, zuwa babban samfurin, kile PC1250, CAT390, EX1100, CAT D9R, D10R/N.A halin yanzu, Ƙungiyar RD ɗin mu kuma tana haɓaka wasu sabbin samfura ko samfura don abokan ciniki.Kamar morooka, injinan noma, juji da sauran injuna.
Kayayyakin mu
Mun samar da kowane irin gida da waje.Sassan hawan mu sun haɗa da: abin nadi na waƙa, abin nadi mai ɗaukar nauyi, mai raɗaɗi, sprocket, mai daidaita waƙa, sarkar waƙa, takalmin waƙa da goro.Bayan haka, muna da cikakken tsarin samar da sauran kayan aikin tono kamar abin da aka makala, GET yankan baki, fil guga, daji, sassan injin da sassan ruwa.
Me Yasa Zabe Mu
Koyaushe mun mai da hankali sosai ga dabarun samfura, kula da inganci da gudanarwa, kuma tare da aiki tuƙuru da ingantaccen gudanarwa, mun zama kasuwancin zamani.Kamfaninmu yana nufin zama No.1 a QUALITY, FULL, CREID.Tsaya a ƙarƙashin Gudanar da Tabbacin ISO9001-2000.Tare da alamar mu ta farko WYK, ITP da ƙarin tambura suna jin daɗin suna daga cikin gida da abokan cinikin kan jirgin.
Bayan shekaru na aiki tuƙuru, tare da tsayayye ingancin samfur da cikakken sabis, ya kafa kanta a matsayin duniya maroki na high quality kayayyakin.